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Fundi mkuu atafanya kazi kwa mujibu wa mchanganu_o L el
wa Mtaalamu Mshauri, kwa umakini na uhodari wa hali ya juu

: i iZuri S a i simamisha
Fundi mkuu asipofanya kazi yake vizuri, Mwajiri ana haki ya kum a
kazi na Kulipa hasara zote zilitokana na uzembe au makusudi. :
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Fundi.mkuu atatoa maelekezo ya kazi kwa vibarua wake na atahusika moja kmcz1 :
moja kwenye ujenzi kwa kutumia vibarua wake na kuwaungzsisha mafundi

wote aliowaajiri kuhakikisha kazi inafanywa kulingana na taratibu za kiujenzi.

Fundi mkuu kwa wakati wote anatakiwa kuhakikisha yeye pamoja na mafundi
wake wanazingatia nidhamu na tabia njema na asiajiri kabisa mtu asiyekuwa na
utaalumu au ujuzi wa kutosha.
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Fundi mkuu atahusika na vitendo (kama_wizi, uharibifu wa mali za chuo) vyote
vinavyofanywa na mafundi wake na mtu yeyote anayefanya kazi chini ya
usimamizi walke. i

Fundi mkuu kwa wakati wote ahakikishe kuwa eneo la kazi linakuwa safi na

salama na pia pindi kazi iishapo ahakikishe vifaa vyote vilivyosalia katika eneo -
la ujenzi kama mabaki vimewekwa sehemu husika na kuacha eneo likiwa safi na

salama,

Kiasi cha asilimia 5% ya kiasi cha mkataba kitashikiliwa na Mwajiri kwa muda
wa Miezi Mitatu baada ya kazi kukamilika (Retention Money) na kulipwa mara
baada ya ukaguzi wa mwisho kufanyika.

Fundi mkuu ahakikishe anamafundi wasaidizj wasiopungua........... kila siku
Ucheleweshaji wa Kazi:

> Ucheleweshaji wa kazi uliosababishwa na fundi, fundi atapewa adhabu
ya kulipa kiasi sawa na hasara iliotokana na ucheleweshwaji huo.
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| Ucheleweshap wa Vifaa na Malipo:
b Ucheleweshaji uliosababishwa na Mwajiri (kutokana na fedha au vifan),

fundi ataongezewa muda wa kumalizia kazl.
1y Uvunjvaji wa NMlcataba:
Fundi mkuu au Mafundi walioko chini yake

% Mlataba utavunjwa iwapo; e i
u vibarua wake watajihusisha na wizi wa vifaa vya ujenzi au mali yoyote

ya Chuo.
Fundi mkuu au Fundi wake hatazingatia

y Mkataba utavunjwa iwapo; - il
tagatibu za ujenzi au ubora wa Kiufundi katika kazi yake, ikiwemo
Lufuata michoro au maelekezo ya Mtaalamu Mshauri.

5 Mkataba utavunjwa endapo fundi mkuu atashindwa kuajiiri mafundi

. wasaidizi kulingana na ukubwa wa kazikama itakavycelekezwa na

washauri,ama kamati.

» Mkataba utavunjwa endapo fundi hatazingatia nidhamu ya
kazi atasababisha vurugu , taharuki ,migomo ama ugomvi eneo la kazi.

» Mkataba utavunjwa endapo 80% ya mafundi wasaidizi hawatakuwa na
Imani na fundi mkuu.

14. Hakutakuwa na ongezeko la gharama zitakazotokana na ongezeko la muda wa

mkataba.
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